
 
MFUKO WA HUDUMA ZA AFYA ZANZIBAR 

 

Mawasiliano yote yafanywe kwa Mkurugenzi Mkuu kwa kupitia 

Simu: +255 777 690 905               Baruapepe: dg@zhsfsmz.go.tz 

ZHSF-B02 

FOMU YA UTHIBITISHO WA MWANAFUNZI 

Maelekezo: Fomu hii itatumika kwa ajili ya kupata taarifa za uthibitisho wa mwanafunzi 

mwenye umri kati ya miaka 18 na 21 ambao wamesajiliwa kuwa ni wategemezi 

wa baadhi ya wanachama waliokamilisha usajili. Mwanafunzi kwa msaada wa 

mzazi/ mlezi wake atajaza sehemu husika ya fomu hii na kisha kuiwasilisha katika 

mamlaka husika ili iweze kuthibitishwa na kisha kuiwasilisha katika Ofisi za 

Mfuko wa Huduma za Afya Zanzibar. 

SEHEMU A: TAARIFA ZA MWANACHAMA MCHANGIAJI (MZAZI/ MLEZI) 

1. Jina kamili la mwanachama: ……………………………………………………………… 

2. Nambari ya uanachama:   

3. Nambari ya simu:   

SEHEMU B: TAARIFA ZA MWANAFUNZI 

4. Jina kamili la mwanafunzi: ………………………………………………………………… 

5. Nambari ya simu ya mwanafunzi:  

6. Ngazi ya elimu anayosoma 

Chuo cha elimu ya juu   Chuo cha mafunzo ya amali/cha kati 
Elimu ya sekondari    Elimu ya watu wazima 

SEHEMU C: UTHIBITISHO KUTOKA MAMLAKA HUSIKA 

Sehemu hii ijazwe na mkuu wa mamlaka husika katika ngazi ya Mkurugenzi. Wanafunzi wa 
vyuo vya elimu ya juu hawalazimiki kujaza sehemu hii. 

7. Jina kamili: …….………………………………………………………… 

8. Cheo/ Dhamana: ……………………………………………………….. 

9. Saini: ……………………………………………………………………… 

10. Tarehe: …………………………………………………………………… 

SEHEMU D: VIELELEZO (Tafadhali ambatanisha moja kati ya vielelezo vifuatavyo) 

11. Nakala ya barua ya udahili wa chuo au kitambulisho kwa mwanafunzi wa chuo cha elimu ya 
juu, AU 

12. Barua ya uthibitisho kutoka kwa Mkuu wa Skuli au chuo cha mafunzo ya amali/ cha kati 

ambapo mwanafunzi anasoma. 

MUHURI 


